NEWS & INSIGHTS

CEO wa Tansheq Limited (Lusako Raphael Mwanjali) na Katibu Mkuu Mh. Jim Yonazi wakitia saini ya mkataba

TANSHEQ inaangazia utiaji saini wa mkataba wa tathmini ya athari za kimazingira na kijamii kwa mradi wa meli za uvuvi.

Yonazi_CEO.jpeg 60.21 KB
CEO wa Tansheq Limited (Lusako Raphael Mwanjali) na Katibu Mkuu Mh. Jim Yonazi wakitia saini ya mkataba wa kufanya Thathimini ya Athari za Kimazingira na Kijamii kwa ajili ya ununuzi wa meli za uvuvi zitakazotumika Zanzibar na Tanzania Bara

← Back to all news
LET'S BUILD BETTER

Bring clarity to your next project.

Engage us early to identify risk, strengthen design and move confidently toward delivery.